| Tên thương hiệu: | Yihao |
| Số mẫu: | ym-312944 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $299.99-399.99 |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Nhiệt độ màu (CCT) | Tùy chỉnh |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Dầu alabaster |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp đầu vào | 110-260V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 20 kg |
| Vật liệu bóng | Dầu alabaster |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 90 |
| Hỗ trợ tự làm | Vâng. |
| Đèn Flux ánh sáng | 95 lm/w |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Tên thương hiệu: | Yihao |
| Số mẫu: | ym-312944 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $299.99-399.99 |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Nhiệt độ màu (CCT) | Tùy chỉnh |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Dầu alabaster |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp đầu vào | 110-260V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 20 kg |
| Vật liệu bóng | Dầu alabaster |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 90 |
| Hỗ trợ tự làm | Vâng. |
| Đèn Flux ánh sáng | 95 lm/w |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |