| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-7171611 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | AED 4,857.64-5,231.60 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | thủy tinh |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế ánh sáng và mạch, vẽ và thiết kế ánh sáng |
| Kích thước bao bì | 125×125×95cm |
| Tài liệu chính | Đồng + thủy tinh |
| Loại | Những tác phẩm cổ điển đương đại |
| Thích hợp cho | Trang trí nội thất đèn hiện đại |
| Thiết bị | Phòng khách, phòng ngủ, phòng ăn |
| Kích thước | Yêu cầu của khách hàng |
| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-7171611 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | AED 4,857.64-5,231.60 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | thủy tinh |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế ánh sáng và mạch, vẽ và thiết kế ánh sáng |
| Kích thước bao bì | 125×125×95cm |
| Tài liệu chính | Đồng + thủy tinh |
| Loại | Những tác phẩm cổ điển đương đại |
| Thích hợp cho | Trang trí nội thất đèn hiện đại |
| Thiết bị | Phòng khách, phòng ngủ, phòng ăn |
| Kích thước | Yêu cầu của khách hàng |