| Tên thương hiệu: | Yihao |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $999-1,399 |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể | Đèn Alabaster |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Hỗ trợ Dimmer | Không. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Trọng lượng sản phẩm (kg) | 3kg |
| Điện áp đầu vào (V) | AC 85-265V |
| Tên thương hiệu: | Yihao |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $999-1,399 |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể | Đèn Alabaster |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Hỗ trợ Dimmer | Không. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Trọng lượng sản phẩm (kg) | 3kg |
| Điện áp đầu vào (V) | AC 85-265V |