| Tên thương hiệu: | YH |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | €525.10-612.61 |
| Tính năng | Thông số |
|---|---|
| Phong cách | Hiện đại, Cổ điển |
| Chất liệu | Kim loại, Acrylic, Gỗ, Thủy tinh |
| Nguồn sáng | LED tích hợp |
| Nhiệt độ màu | 3000K / 4500K / 6000K |
| Hướng chiếu sáng | Đa hướng |
| Điện áp | AC 110-240V |
| Chỉ số IP | IP 20 |
| Lắp đặt | Bàn |
| Môi trường | Trong nhà, Khô ráo |
| Hoàn thiện | Đen + Trắng, Gỗ + Trắng, Óc chó + Trắng |
| Tên thương hiệu: | YH |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | €525.10-612.61 |
| Tính năng | Thông số |
|---|---|
| Phong cách | Hiện đại, Cổ điển |
| Chất liệu | Kim loại, Acrylic, Gỗ, Thủy tinh |
| Nguồn sáng | LED tích hợp |
| Nhiệt độ màu | 3000K / 4500K / 6000K |
| Hướng chiếu sáng | Đa hướng |
| Điện áp | AC 110-240V |
| Chỉ số IP | IP 20 |
| Lắp đặt | Bàn |
| Môi trường | Trong nhà, Khô ráo |
| Hoàn thiện | Đen + Trắng, Gỗ + Trắng, Óc chó + Trắng |