| Số mẫu: | CHC 2164GI |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $99.99-199.99 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 10 kg |
| Vật liệu bóng | Đá |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Số mẫu | CHC 2164GI |
| Cơ sở bóng đèn | E26 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Hỗ trợ tự làm | Vâng. |
| Đèn Flux ánh sáng | 120 lm |
| Tuổi thọ | 36,000 giờ |
Yihao Lightinglà một doanh nghiệp thương mại nước ngoài chuyên về thiết kế, sản xuất và buôn bán các sản phẩm chiếu sáng cao cấp.000 mét vuông nhà máy sản xuất được trang bị dây chuyền sản xuất hiện đại, chúng tôi duy trì năng lực sản xuất mạnh mẽ và chuyên môn kỹ thuật.
Nhóm của chúng tôi bao gồm các kỹ sư phần mềm và phần cứng có kinh nghiệm cùng với các nhà thiết kế phát triển sản phẩm sáng tạo.Với một đội ngũ tiếp thị tuyệt vời và mạng lưới dịch vụ nước ngoài toàn diện bao gồm trung tâm kho hàng hậu cần và trung tâm dịch vụ sau bán hàng ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ, chúng tôi cung cấp các giải pháp toàn diện cho khách hàng OEM và ODM.
Các dịch vụ của chúng tôi bao gồm thiết kế, sản xuất, hậu cần và hỗ trợ sau bán hàng phù hợp với các doanh nghiệp bán buôn, bán lẻ và phát triển sản phẩm mới.
| Số mẫu: | CHC 2164GI |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $99.99-199.99 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 10 kg |
| Vật liệu bóng | Đá |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Số mẫu | CHC 2164GI |
| Cơ sở bóng đèn | E26 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Hỗ trợ tự làm | Vâng. |
| Đèn Flux ánh sáng | 120 lm |
| Tuổi thọ | 36,000 giờ |
Yihao Lightinglà một doanh nghiệp thương mại nước ngoài chuyên về thiết kế, sản xuất và buôn bán các sản phẩm chiếu sáng cao cấp.000 mét vuông nhà máy sản xuất được trang bị dây chuyền sản xuất hiện đại, chúng tôi duy trì năng lực sản xuất mạnh mẽ và chuyên môn kỹ thuật.
Nhóm của chúng tôi bao gồm các kỹ sư phần mềm và phần cứng có kinh nghiệm cùng với các nhà thiết kế phát triển sản phẩm sáng tạo.Với một đội ngũ tiếp thị tuyệt vời và mạng lưới dịch vụ nước ngoài toàn diện bao gồm trung tâm kho hàng hậu cần và trung tâm dịch vụ sau bán hàng ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ, chúng tôi cung cấp các giải pháp toàn diện cho khách hàng OEM và ODM.
Các dịch vụ của chúng tôi bao gồm thiết kế, sản xuất, hậu cần và hỗ trợ sau bán hàng phù hợp với các doanh nghiệp bán buôn, bán lẻ và phát triển sản phẩm mới.