| Tên thương hiệu: | Yihao |
| Số mẫu: | ym-3121707 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | €170.04-340.08 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | Tùy chỉnh |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Sắt |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điện áp đầu vào | 110-260V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 20kg |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| góc chùm | Thuế |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 90 |
| DIY | Vâng. |
| Mẫu miễn phí | Không. |
| Cài đặt | Được gắn |
| Đèn Flux ánh sáng | 95lm/w |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế ánh sáng và mạch |
| Kích thước bao bì | Thuế |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| Thiết bị | Nhà bếp, nhà hàng, phòng ăn, hành lang |
| OEM/ODM | Được chấp nhận. |
| Bao bì | Bơm + Thẻ |
| Tên thương hiệu: | Yihao |
| Số mẫu: | ym-3121707 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | €170.04-340.08 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | Tùy chỉnh |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Sắt |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điện áp đầu vào | 110-260V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 20kg |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| góc chùm | Thuế |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 90 |
| DIY | Vâng. |
| Mẫu miễn phí | Không. |
| Cài đặt | Được gắn |
| Đèn Flux ánh sáng | 95lm/w |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế ánh sáng và mạch |
| Kích thước bao bì | Thuế |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| Thiết bị | Nhà bếp, nhà hàng, phòng ăn, hành lang |
| OEM/ODM | Được chấp nhận. |
| Bao bì | Bơm + Thẻ |