| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-1008 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | €1,351.85-1,606.92 |
| Số mẫu | Yihaowo-1008 |
| Tên thương hiệu | YIHAOWO |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Quảng Đông |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Vật liệu bóng | Đồng |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Flux ánh sáng | 4800 lm |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 80 Ra |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| góc chùm | 360° |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Trọng lượng sản phẩm | 30 kg |
| Bảo hành | 3 năm |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Cài đặt | Được gắn |
| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-1008 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | €1,351.85-1,606.92 |
| Số mẫu | Yihaowo-1008 |
| Tên thương hiệu | YIHAOWO |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Quảng Đông |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Vật liệu bóng | Đồng |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Flux ánh sáng | 4800 lm |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 80 Ra |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| góc chùm | 360° |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Trọng lượng sản phẩm | 30 kg |
| Bảo hành | 3 năm |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Cài đặt | Được gắn |