| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | YH-3201119 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $79.99-189.99 |
Yihao Vintage Solid Brass Tulip Double Sconce Restoration Living Room Wall Lamp có cấu trúc tinh thể thủy tinh và đồng đồng cho các giải pháp chiếu sáng thanh lịch.
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Cơ sở bóng đèn | E14 |
| Nguồn ánh sáng | bóng đèn sợi đốt hoặc bóng đèn LED |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Auto Cad Layout |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 70 |
| Điện áp đầu vào | 110-120V |
| Cài đặt | Ứng dụng tường |
| Loại mục | Đèn tường |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 110 lm/w |
| Đèn Flux ánh sáng | 110 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Hỗ trợ Dimmer | Không. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thời gian làm việc | 30,000 giờ |
| Bao bì | Bột bọt + Thùng bìa gói riêng |
Yihao Lightinglà một doanh nghiệp thương mại nước ngoài cam kết thiết kế, sản xuất và buôn bán các sản phẩm chiếu sáng.công ty tự hào có một số dây chuyền sản xuất hiện đại, với khả năng mạnh mẽ; công ty có sức mạnh kỹ thuật mạnh mẽ, với các kỹ sư phần mềm và phần cứng có kinh nghiệm, các nhà thiết kế phát triển sản phẩm;Chúng tôi có một đội ngũ tiếp thị tuyệt vời và một mạng lưới dịch vụ nước ngoài tương đối hoàn chỉnh (ví dụ:, chúng tôi có trung tâm kho hàng hậu cần và trung tâm dịch vụ sau bán hàng ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ), dựa trên đó chúng tôi có thể cung cấp các giải pháp một cửa (bao gồm thiết kế, sản xuất,logistics, sau bán hàng, vv) cho các doanh nghiệp như bán buôn, bán lẻ và phát triển sản phẩm mới nhắm vào khách hàng OEM và ODM.
| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | YH-3201119 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $79.99-189.99 |
Yihao Vintage Solid Brass Tulip Double Sconce Restoration Living Room Wall Lamp có cấu trúc tinh thể thủy tinh và đồng đồng cho các giải pháp chiếu sáng thanh lịch.
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Cơ sở bóng đèn | E14 |
| Nguồn ánh sáng | bóng đèn sợi đốt hoặc bóng đèn LED |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Auto Cad Layout |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 70 |
| Điện áp đầu vào | 110-120V |
| Cài đặt | Ứng dụng tường |
| Loại mục | Đèn tường |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 110 lm/w |
| Đèn Flux ánh sáng | 110 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Hỗ trợ Dimmer | Không. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thời gian làm việc | 30,000 giờ |
| Bao bì | Bột bọt + Thùng bìa gói riêng |
Yihao Lightinglà một doanh nghiệp thương mại nước ngoài cam kết thiết kế, sản xuất và buôn bán các sản phẩm chiếu sáng.công ty tự hào có một số dây chuyền sản xuất hiện đại, với khả năng mạnh mẽ; công ty có sức mạnh kỹ thuật mạnh mẽ, với các kỹ sư phần mềm và phần cứng có kinh nghiệm, các nhà thiết kế phát triển sản phẩm;Chúng tôi có một đội ngũ tiếp thị tuyệt vời và một mạng lưới dịch vụ nước ngoài tương đối hoàn chỉnh (ví dụ:, chúng tôi có trung tâm kho hàng hậu cần và trung tâm dịch vụ sau bán hàng ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ), dựa trên đó chúng tôi có thể cung cấp các giải pháp một cửa (bao gồm thiết kế, sản xuất,logistics, sau bán hàng, vv) cho các doanh nghiệp như bán buôn, bán lẻ và phát triển sản phẩm mới nhắm vào khách hàng OEM và ODM.