| Tên thương hiệu: | Yihaowo |
| Số mẫu: | YH-3191511 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $69.99-129.99 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Nguồn ánh sáng | bóng đèn sợi đốt hoặc bóng đèn LED |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế ánh sáng và mạch |
| Vật liệu bóng | Kim loại |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Số mẫu | YH-3191511 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 70 |
| Điện áp đầu vào | 110-120V |
| Cài đặt | Bỏ đi |
| Loại mục | Đèn tường |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 110 lm/w |
| Đèn Flux ánh sáng | 110 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Trọng lượng sản phẩm | 10 kg |
| Màu sắc | Đồng |
| Hình dạng bóng | Vòng |
| Hỗ trợ Dimmer | Không. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Tên thương hiệu: | Yihaowo |
| Số mẫu: | YH-3191511 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $69.99-129.99 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Nguồn ánh sáng | bóng đèn sợi đốt hoặc bóng đèn LED |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế ánh sáng và mạch |
| Vật liệu bóng | Kim loại |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Số mẫu | YH-3191511 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 70 |
| Điện áp đầu vào | 110-120V |
| Cài đặt | Bỏ đi |
| Loại mục | Đèn tường |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 110 lm/w |
| Đèn Flux ánh sáng | 110 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Trọng lượng sản phẩm | 10 kg |
| Màu sắc | Đồng |
| Hình dạng bóng | Vòng |
| Hỗ trợ Dimmer | Không. |
| Bảo hành | 3 năm |