| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | YH-3141749 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $99.99-229.99 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Cơ sở bóng đèn | E26 |
| Nguồn ánh sáng | bóng đèn sợi đốt hoặc bóng đèn LED |
| Vật liệu bóng | Kim loại |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại, Bắc Âu |
| Số mẫu | YH-3141749 |
| Điện áp đầu vào | 110-120V |
| Cài đặt | Bề mặt gắn, tường gắn |
| Đèn Flux ánh sáng | 110 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Trọng lượng sản phẩm | 8 kg |
| Bảo hành | 3 năm |
| Chứng nhận | CE EMC LVD ROHS |
| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | YH-3141749 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $99.99-229.99 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Cơ sở bóng đèn | E26 |
| Nguồn ánh sáng | bóng đèn sợi đốt hoặc bóng đèn LED |
| Vật liệu bóng | Kim loại |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại, Bắc Âu |
| Số mẫu | YH-3141749 |
| Điện áp đầu vào | 110-120V |
| Cài đặt | Bề mặt gắn, tường gắn |
| Đèn Flux ánh sáng | 110 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Trọng lượng sản phẩm | 8 kg |
| Bảo hành | 3 năm |
| Chứng nhận | CE EMC LVD ROHS |