| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | YH-11381030 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | CN¥689.60-1,586.15 |
| Nhiệt độ màu | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Cơ sở bóng đèn | E26 |
| Nguồn ánh sáng | bóng đèn sợi đốt hoặc bóng đèn LED |
| Vật liệu bóng | Kim loại |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 70 |
| Điện áp đầu vào | 110-120V |
| Cài đặt | Đặt trên tường, đặt trên bề mặt |
| Loại mục | Đèn tường |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 110 lm/w |
| Đèn Flux ánh sáng | 110 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Cấu trúc sản phẩm | Thuế |
| Trọng lượng sản phẩm | 5 kg |
| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | YH-11381030 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | CN¥689.60-1,586.15 |
| Nhiệt độ màu | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Cơ sở bóng đèn | E26 |
| Nguồn ánh sáng | bóng đèn sợi đốt hoặc bóng đèn LED |
| Vật liệu bóng | Kim loại |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 70 |
| Điện áp đầu vào | 110-120V |
| Cài đặt | Đặt trên tường, đặt trên bề mặt |
| Loại mục | Đèn tường |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 110 lm/w |
| Đèn Flux ánh sáng | 110 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Cấu trúc sản phẩm | Thuế |
| Trọng lượng sản phẩm | 5 kg |