| Tên thương hiệu: | YIHAO |
| Số mẫu: | YH1256302 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $99.99-149.99 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Vật liệu thân đèn | Sắt |
| Cơ sở bóng đèn | E26, E27, E12, E14 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Ứng dụng | Bên ngoài |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Cài đặt | Đặt trên tường, đặt trên bề mặt |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 85 lm/w |
| Đèn Flux ánh sáng | 240 lm |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Trọng lượng sản phẩm | 20,5 kg |
| Bảo hành | 3 năm |
| Tên thương hiệu: | YIHAO |
| Số mẫu: | YH1256302 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $99.99-149.99 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Vật liệu thân đèn | Sắt |
| Cơ sở bóng đèn | E26, E27, E12, E14 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Ứng dụng | Bên ngoài |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Cài đặt | Đặt trên tường, đặt trên bề mặt |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 85 lm/w |
| Đèn Flux ánh sáng | 240 lm |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Trọng lượng sản phẩm | 20,5 kg |
| Bảo hành | 3 năm |