| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | 1920 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $159-199 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000k |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 2kg |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Số mẫu | 1920 |
| Tên thương hiệu | YH |
| góc chùm | 360° |
| Màu cơ thể | Màu đen, vàng, khác |
| Cơ sở bóng đèn | GU10 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 60 |
| DIY | Không. |
| Tính năng | Độ cao điều chỉnh |
| Cài đặt | Được gắn |
| Kích thước đèn | Lớn |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế chiếu sáng dự án |
| Kích thước bao bì | 30*50*60cm |
| PC/Ctn | 0.1 |
| Thương hiệu điện | Các loại khác |
| Cấu trúc sản phẩm | 6.5 W x 5.63 D x 17.25 H |
| Hình dạng bóng | Hình hình bầu dục |
| Hình dạng | Bầu hình bầu dục, tròn |
Yihao Lightinglà một doanh nghiệp thương mại nước ngoài cam kết thiết kế, sản xuất và buôn bán các sản phẩm chiếu sáng.công ty tự hào có một số dây chuyền sản xuất hiện đại, với khả năng mạnh mẽ; công ty có sức mạnh kỹ thuật mạnh mẽ, với các kỹ sư phần mềm và phần cứng có kinh nghiệm, các nhà thiết kế phát triển sản phẩm;Chúng tôi có một đội ngũ tiếp thị tuyệt vời và một mạng lưới dịch vụ nước ngoài tương đối hoàn chỉnh (ví dụ:, chúng tôi có trung tâm kho hàng hậu cần và trung tâm dịch vụ sau bán hàng ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ), dựa trên đó chúng tôi có thể cung cấp các giải pháp một cửa (bao gồm thiết kế, sản xuất,logistics, sau bán hàng, vv) cho các doanh nghiệp như bán buôn, bán lẻ và phát triển sản phẩm mới nhắm vào khách hàng OEM và ODM.
| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | 1920 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $159-199 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000k |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 2kg |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Số mẫu | 1920 |
| Tên thương hiệu | YH |
| góc chùm | 360° |
| Màu cơ thể | Màu đen, vàng, khác |
| Cơ sở bóng đèn | GU10 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 60 |
| DIY | Không. |
| Tính năng | Độ cao điều chỉnh |
| Cài đặt | Được gắn |
| Kích thước đèn | Lớn |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế chiếu sáng dự án |
| Kích thước bao bì | 30*50*60cm |
| PC/Ctn | 0.1 |
| Thương hiệu điện | Các loại khác |
| Cấu trúc sản phẩm | 6.5 W x 5.63 D x 17.25 H |
| Hình dạng bóng | Hình hình bầu dục |
| Hình dạng | Bầu hình bầu dục, tròn |
Yihao Lightinglà một doanh nghiệp thương mại nước ngoài cam kết thiết kế, sản xuất và buôn bán các sản phẩm chiếu sáng.công ty tự hào có một số dây chuyền sản xuất hiện đại, với khả năng mạnh mẽ; công ty có sức mạnh kỹ thuật mạnh mẽ, với các kỹ sư phần mềm và phần cứng có kinh nghiệm, các nhà thiết kế phát triển sản phẩm;Chúng tôi có một đội ngũ tiếp thị tuyệt vời và một mạng lưới dịch vụ nước ngoài tương đối hoàn chỉnh (ví dụ:, chúng tôi có trung tâm kho hàng hậu cần và trung tâm dịch vụ sau bán hàng ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ), dựa trên đó chúng tôi có thể cung cấp các giải pháp một cửa (bao gồm thiết kế, sản xuất,logistics, sau bán hàng, vv) cho các doanh nghiệp như bán buôn, bán lẻ và phát triển sản phẩm mới nhắm vào khách hàng OEM và ODM.