| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | 1943 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | R$840.39-1,051.81 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000k |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 2 kg |
| Vật liệu bóng | Kim loại |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| góc chùm | 360° |
| Tùy chọn màu cơ thể | Màu đen, vàng, khác |
| Cơ sở bóng đèn | GU10 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 60 |
| Loại thiết bị | Được gắn |
| Kích thước đèn | Lớn |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Kích thước sản phẩm | 8.75"W x 3.875"D x 13.625"H |
| Hình dạng bóng | Hình hình bầu dục |
| Phong cách | Sự sang trọng đơn giản hiện đại |
| Bao bì | Bao bì cá nhân |
| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | 1943 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | R$840.39-1,051.81 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000k |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 2 kg |
| Vật liệu bóng | Kim loại |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| góc chùm | 360° |
| Tùy chọn màu cơ thể | Màu đen, vàng, khác |
| Cơ sở bóng đèn | GU10 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 60 |
| Loại thiết bị | Được gắn |
| Kích thước đèn | Lớn |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Kích thước sản phẩm | 8.75"W x 3.875"D x 13.625"H |
| Hình dạng bóng | Hình hình bầu dục |
| Phong cách | Sự sang trọng đơn giản hiện đại |
| Bao bì | Bao bì cá nhân |