| Số mẫu: | YH-1559721 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | R$840.39-1,051.81 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (màu trắng ấm mềm), 3500K (màu trắng ấm), 4100K (màu trắng trung tính), 5000K (màu ban ngày), 6000K (màu ban ngày cảnh báo) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Cơ sở bóng đèn | E14, E12, E27, E26 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế ánh sáng và mạch, vẽ và thiết kế ánh sáng |
| Vật liệu bóng | Vải |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| Phong cách thiết kế | Công nghiệp |
| Số mẫu | YH-1559721 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Mẫu miễn phí | Không. |
| Cài đặt | Ứng dụng tường |
| Loại mục | Đèn tường |
| Hiệu suất chiếu sáng của đèn (lm/w) | 70 |
| Tuổi thọ (giờ) | 30,000 |
| Kích thước bao bì | 60*60*70 cm |
| PC / Thẻ | 1 |
| Trọng lượng sản phẩm | 8 kg |
| Số mẫu: | YH-1559721 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | R$840.39-1,051.81 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (màu trắng ấm mềm), 3500K (màu trắng ấm), 4100K (màu trắng trung tính), 5000K (màu ban ngày), 6000K (màu ban ngày cảnh báo) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Cơ sở bóng đèn | E14, E12, E27, E26 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế ánh sáng và mạch, vẽ và thiết kế ánh sáng |
| Vật liệu bóng | Vải |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| Phong cách thiết kế | Công nghiệp |
| Số mẫu | YH-1559721 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Mẫu miễn phí | Không. |
| Cài đặt | Ứng dụng tường |
| Loại mục | Đèn tường |
| Hiệu suất chiếu sáng của đèn (lm/w) | 70 |
| Tuổi thọ (giờ) | 30,000 |
| Kích thước bao bì | 60*60*70 cm |
| PC / Thẻ | 1 |
| Trọng lượng sản phẩm | 8 kg |