| MOQ: | 1 |
| giá bán: | R$523.26-840.39 |
| Nhiệt độ màu | 3000K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 5 năm hạn chế |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 2 kg |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| góc chùm | 360° |
| Tùy chọn màu cơ thể | Màu đen, vàng, khác |
| Cơ sở bóng đèn | GU10 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | Ra 60 |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Kích thước sản phẩm | 4.5"W x 5.75"D x 16.5"H |
| Kích thước bao bì | 30 × 50 × 60 cm |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 PC |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | R$523.26-840.39 |
| Nhiệt độ màu | 3000K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 5 năm hạn chế |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 2 kg |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| góc chùm | 360° |
| Tùy chọn màu cơ thể | Màu đen, vàng, khác |
| Cơ sở bóng đèn | GU10 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | Ra 60 |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Kích thước sản phẩm | 4.5"W x 5.75"D x 16.5"H |
| Kích thước bao bì | 30 × 50 × 60 cm |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 PC |