| Tên thương hiệu: | Yihao |
| Số mẫu: | YH-7211700 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | R$840.39-1,051.81 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (màu trắng ấm mềm), 3500K (màu trắng ấm), 6000K (màu báo động ánh sáng ban ngày), 5000K (màu sáng ban ngày), 4100K (màu trắng trung tính) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Cơ sở bóng đèn | E27, E26, E12, E14, G13 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế ánh sáng và mạch, vẽ và thiết kế ánh sáng |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Số mẫu | YH-7211700 |
| Tên thương hiệu | Yihao |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Cài đặt | Ứng dụng tường |
| Loại mục | Đèn tường |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 60 lm/w |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Kích thước bao bì | 50 × 50 × 60 cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 15 kg |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Tên sản phẩm | Đèn tường LED trong nhà |
| Bao bì | Bơm + Thẻ |
| Tên thương hiệu: | Yihao |
| Số mẫu: | YH-7211700 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | R$840.39-1,051.81 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (màu trắng ấm mềm), 3500K (màu trắng ấm), 6000K (màu báo động ánh sáng ban ngày), 5000K (màu sáng ban ngày), 4100K (màu trắng trung tính) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Cơ sở bóng đèn | E27, E26, E12, E14, G13 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế ánh sáng và mạch, vẽ và thiết kế ánh sáng |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Số mẫu | YH-7211700 |
| Tên thương hiệu | Yihao |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Cài đặt | Ứng dụng tường |
| Loại mục | Đèn tường |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 60 lm/w |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Kích thước bao bì | 50 × 50 × 60 cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 15 kg |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Tên sản phẩm | Đèn tường LED trong nhà |
| Bao bì | Bơm + Thẻ |