| Tên thương hiệu: | Yihao |
| Số mẫu: | YH-7211431 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | R$840.39-1,051.81 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (màu trắng ấm mềm), 3500K (màu trắng ấm), 5000K (màu ban ngày), 4100K (màu trắng trung tính), 6000K (màu ban ngày cảnh báo) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Cơ sở bóng đèn | E14, E12, E27, E26 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế ánh sáng và mạch, vẽ và thiết kế ánh sáng |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Cài đặt | Ứng dụng tường |
| Loại mục | Đèn tường |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 80 lm/w |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Kích thước bao bì | 90*90*75 cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 20 kg |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Bảo hành | 3 năm |
Yihao Lighting là một doanh nghiệp thương mại nước ngoài cam kết thiết kế, sản xuất và thương mại các sản phẩm chiếu sáng.công ty tự hào có các dây chuyền sản xuất hiện đại với năng lực sản xuất mạnh mẽVới các kỹ sư phần mềm và phần cứng có kinh nghiệm và các nhà thiết kế phát triển sản phẩm, chúng tôi duy trì sức mạnh kỹ thuật tuyệt vời.Đội ngũ tiếp thị và mạng lưới dịch vụ nước ngoài toàn diện của chúng tôi (bao gồm trung tâm kho hàng hậu cần và trung tâm dịch vụ sau bán hàng ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ) cho phép chúng tôi cung cấp các giải pháp một cửa cho khách hàng OEM và ODM, bao gồm thiết kế, sản xuất, hậu cần và dịch vụ sau bán hàng cho bán buôn, bán lẻ,và các doanh nghiệp phát triển sản phẩm mới.
| Tên thương hiệu: | Yihao |
| Số mẫu: | YH-7211431 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | R$840.39-1,051.81 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (màu trắng ấm mềm), 3500K (màu trắng ấm), 5000K (màu ban ngày), 4100K (màu trắng trung tính), 6000K (màu ban ngày cảnh báo) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Cơ sở bóng đèn | E14, E12, E27, E26 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế ánh sáng và mạch, vẽ và thiết kế ánh sáng |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Cài đặt | Ứng dụng tường |
| Loại mục | Đèn tường |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 80 lm/w |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Kích thước bao bì | 90*90*75 cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 20 kg |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Bảo hành | 3 năm |
Yihao Lighting là một doanh nghiệp thương mại nước ngoài cam kết thiết kế, sản xuất và thương mại các sản phẩm chiếu sáng.công ty tự hào có các dây chuyền sản xuất hiện đại với năng lực sản xuất mạnh mẽVới các kỹ sư phần mềm và phần cứng có kinh nghiệm và các nhà thiết kế phát triển sản phẩm, chúng tôi duy trì sức mạnh kỹ thuật tuyệt vời.Đội ngũ tiếp thị và mạng lưới dịch vụ nước ngoài toàn diện của chúng tôi (bao gồm trung tâm kho hàng hậu cần và trung tâm dịch vụ sau bán hàng ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ) cho phép chúng tôi cung cấp các giải pháp một cửa cho khách hàng OEM và ODM, bao gồm thiết kế, sản xuất, hậu cần và dịch vụ sau bán hàng cho bán buôn, bán lẻ,và các doanh nghiệp phát triển sản phẩm mới.