| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | 1502 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | R$840.39-1,051.81 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000k |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 2kg |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| góc chùm | 360° |
| Màu cơ thể | Màu đen, vàng, khác |
| Cơ sở bóng đèn | Gu10 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 60 |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế chiếu sáng dự án |
| Kích thước bao bì | 30*50*60cm |
| Cấu trúc sản phẩm | 5.125 W x 7.5 D x 26" OAH |
| Hình dạng | Bầu hình bầu dục, tròn |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 miếng |
| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | 1502 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | R$840.39-1,051.81 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000k |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 2kg |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| góc chùm | 360° |
| Màu cơ thể | Màu đen, vàng, khác |
| Cơ sở bóng đèn | Gu10 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 60 |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế chiếu sáng dự án |
| Kích thước bao bì | 30*50*60cm |
| Cấu trúc sản phẩm | 5.125 W x 7.5 D x 26" OAH |
| Hình dạng | Bầu hình bầu dục, tròn |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 miếng |