| Số mẫu: | YH-7211603 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $159-199 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (màu trắng ấm mềm), 3500K (màu trắng ấm), 5000K (màu ban ngày), 4100K (màu trắng trung tính), 6000K (màu ban ngày cảnh báo) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Cơ sở bóng đèn | E27, E26, E12, E14 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế ánh sáng và mạch, vẽ và thiết kế ánh sáng |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Ứng dụng | Bộ Nội vụ |
| Phong cách thiết kế | Công nghiệp |
| Số mẫu | YH-7211603 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Cài đặt | Ứng dụng tường |
| Loại mục | Đèn tường |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 70 lm/w |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Kích thước bao bì | 80*80*50 cm |
| Đơn vị mỗi hộp | 1 |
| Trọng lượng sản phẩm | 10 kg |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Số mẫu: | YH-7211603 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $159-199 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (màu trắng ấm mềm), 3500K (màu trắng ấm), 5000K (màu ban ngày), 4100K (màu trắng trung tính), 6000K (màu ban ngày cảnh báo) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Cơ sở bóng đèn | E27, E26, E12, E14 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế ánh sáng và mạch, vẽ và thiết kế ánh sáng |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Ứng dụng | Bộ Nội vụ |
| Phong cách thiết kế | Công nghiệp |
| Số mẫu | YH-7211603 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Cài đặt | Ứng dụng tường |
| Loại mục | Đèn tường |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 70 lm/w |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Kích thước bao bì | 80*80*50 cm |
| Đơn vị mỗi hộp | 1 |
| Trọng lượng sản phẩm | 10 kg |
| Màu sắc | Màu trắng |