| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | 1815 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | €84.57-135.82 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Các đặc điểm chính | Độ cao điều chỉnh |
| Cài đặt | Ứng dụng tường |
| Hình dạng | Bầu hình bầu dục, tròn |
| Tùy chọn màu cơ thể | Màu đen, vàng, khác |
| Kích thước sản phẩm | 5.125" W x 6" D x 22" OAH |
| Kích thước bao bì | 30×50×60cm |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 60 |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| góc chùm | 360° |
| Cơ sở bóng đèn | GU10 |
| Hình dạng bóng | Hình hình bầu dục |
| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | 1815 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | €84.57-135.82 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Các đặc điểm chính | Độ cao điều chỉnh |
| Cài đặt | Ứng dụng tường |
| Hình dạng | Bầu hình bầu dục, tròn |
| Tùy chọn màu cơ thể | Màu đen, vàng, khác |
| Kích thước sản phẩm | 5.125" W x 6" D x 22" OAH |
| Kích thước bao bì | 30×50×60cm |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 60 |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| góc chùm | 360° |
| Cơ sở bóng đèn | GU10 |
| Hình dạng bóng | Hình hình bầu dục |