| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | YH-13191051 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $99-199 |
| Nhiệt độ màu | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Cơ sở bóng đèn | E26 |
| Nguồn ánh sáng | bóng đèn sợi đốt hoặc bóng đèn LED |
| Vật liệu bóng | Vải |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Tài liệu chính | Đồng + vải |
| Ứng dụng | Phòng khách, không gian thương mại |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Cài đặt | Ứng dụng tường |
| Điện áp đầu vào | 110-120V |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 70 |
| Khả năng chiếu sáng | 110 lm/w |
| Flux ánh sáng | 110 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Bảo hành | 3 năm |
| Trọng lượng sản phẩm | 5 kg |
| Kích thước bao bì | 90 × 70 × 50 cm |
| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | YH-13191051 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $99-199 |
| Nhiệt độ màu | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Cơ sở bóng đèn | E26 |
| Nguồn ánh sáng | bóng đèn sợi đốt hoặc bóng đèn LED |
| Vật liệu bóng | Vải |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Tài liệu chính | Đồng + vải |
| Ứng dụng | Phòng khách, không gian thương mại |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Cài đặt | Ứng dụng tường |
| Điện áp đầu vào | 110-120V |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 70 |
| Khả năng chiếu sáng | 110 lm/w |
| Flux ánh sáng | 110 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Bảo hành | 3 năm |
| Trọng lượng sản phẩm | 5 kg |
| Kích thước bao bì | 90 × 70 × 50 cm |