| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | YH-13191051 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $69.99-149.99 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Cơ sở bóng đèn | E26 |
| Nguồn ánh sáng | bóng đèn sợi đốt hoặc bóng đèn LED |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Auto Cad Layout |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Số mẫu | YH-13191051 |
| Tên thương hiệu | YH |
| Điện áp đầu vào | 110-120V |
| Loại mục | Đèn tường |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 110 lm/w |
| Đèn Flux ánh sáng | 110 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Kích thước bao bì | 80×80×40cm |
| Các miếng mỗi hộp | 1 |
| Trọng lượng sản phẩm | 5 kg |
| Hỗ trợ Dimmer | Không. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thời gian làm việc | 30,000 giờ |
| Chứng nhận | CE EMC LVD ROHS |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Bao bì | Bơm + Thẻ |
| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | YH-13191051 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $69.99-149.99 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Cơ sở bóng đèn | E26 |
| Nguồn ánh sáng | bóng đèn sợi đốt hoặc bóng đèn LED |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Auto Cad Layout |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Số mẫu | YH-13191051 |
| Tên thương hiệu | YH |
| Điện áp đầu vào | 110-120V |
| Loại mục | Đèn tường |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 110 lm/w |
| Đèn Flux ánh sáng | 110 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Kích thước bao bì | 80×80×40cm |
| Các miếng mỗi hộp | 1 |
| Trọng lượng sản phẩm | 5 kg |
| Hỗ trợ Dimmer | Không. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thời gian làm việc | 30,000 giờ |
| Chứng nhận | CE EMC LVD ROHS |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Bao bì | Bơm + Thẻ |