| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-0036 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $633.80-653.20 |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Vật liệu bóng | Đồng |
| Ứng dụng | Phòng khách, phòng ngủ, khách sạn |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Cài đặt | Ứng dụng tường |
| Flux ánh sáng | 110 lm |
| Khả năng chiếu sáng | 30 lm/w |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Cấu trúc sản phẩm | 77 × 15 × 15 cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 35 kg |
| Chứng nhận | CE, RoHS |
| Tùy chỉnh | Có (DIY có sẵn) |
| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-0036 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $633.80-653.20 |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Vật liệu bóng | Đồng |
| Ứng dụng | Phòng khách, phòng ngủ, khách sạn |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Cài đặt | Ứng dụng tường |
| Flux ánh sáng | 110 lm |
| Khả năng chiếu sáng | 30 lm/w |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Cấu trúc sản phẩm | 77 × 15 × 15 cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 35 kg |
| Chứng nhận | CE, RoHS |
| Tùy chỉnh | Có (DIY có sẵn) |