| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-0013 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $199-299 |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Vật liệu bóng | Đồng |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Số mẫu | YIHAOWO-0013 |
| Tên thương hiệu | YIHAOWO |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | Ra80 |
| Tùy chỉnh | Có (DIY) |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Cài đặt | Ứng dụng tường |
| Khả năng chiếu sáng | 30 lm/W |
| Flux ánh sáng | 110 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Kích thước bao bì | 70 × 70 × 40 cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 10 kg |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hình dạng bóng | Vòng |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Chứng nhận | CCC, CE, RoHS |
Yihao Lightinglà một doanh nghiệp thương mại nước ngoài toàn diện chuyên thiết kế, sản xuất và buôn bán sản phẩm chiếu sáng.Chúng tôi duy trì khả năng kỹ thuật mạnh mẽ được hỗ trợ bởi các kỹ sư có kinh nghiệm và các nhà thiết kế phát triển sản phẩm.
| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-0013 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $199-299 |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Vật liệu bóng | Đồng |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Số mẫu | YIHAOWO-0013 |
| Tên thương hiệu | YIHAOWO |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | Ra80 |
| Tùy chỉnh | Có (DIY) |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Cài đặt | Ứng dụng tường |
| Khả năng chiếu sáng | 30 lm/W |
| Flux ánh sáng | 110 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Kích thước bao bì | 70 × 70 × 40 cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 10 kg |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hình dạng bóng | Vòng |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Chứng nhận | CCC, CE, RoHS |
Yihao Lightinglà một doanh nghiệp thương mại nước ngoài toàn diện chuyên thiết kế, sản xuất và buôn bán sản phẩm chiếu sáng.Chúng tôi duy trì khả năng kỹ thuật mạnh mẽ được hỗ trợ bởi các kỹ sư có kinh nghiệm và các nhà thiết kế phát triển sản phẩm.