| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-0034 |
| MOQ: | 2 |
| giá bán: | $149.30-165.50 |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Thạch tinh |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Hình vẽ và thiết kế ánh sáng, ánh sáng và thiết kế mạch |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Số mẫu | YIHAOWO-0034 |
| Tên thương hiệu | YIHAOWO |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| DIY | Vâng. |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Cài đặt | Ứng dụng tường |
| Loại mục | Đèn tường |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 30 lm/w |
| Đèn Flux ánh sáng | 110 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Cấu trúc sản phẩm | 15*15*15 |
| Trọng lượng sản phẩm | 15 kg |
| Chứng nhận | CE RoHS |
| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-0034 |
| MOQ: | 2 |
| giá bán: | $149.30-165.50 |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Thạch tinh |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Hình vẽ và thiết kế ánh sáng, ánh sáng và thiết kế mạch |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Số mẫu | YIHAOWO-0034 |
| Tên thương hiệu | YIHAOWO |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| DIY | Vâng. |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Cài đặt | Ứng dụng tường |
| Loại mục | Đèn tường |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 30 lm/w |
| Đèn Flux ánh sáng | 110 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Cấu trúc sản phẩm | 15*15*15 |
| Trọng lượng sản phẩm | 15 kg |
| Chứng nhận | CE RoHS |