| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-0034 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $99-129 |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Vật liệu bóng | Đồng |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Điện áp đầu vào | 110V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Flux ánh sáng | 4800 lm |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 80 Ra |
| góc chùm | 360° |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Cài đặt | Ứng dụng tường |
| Trọng lượng sản phẩm | 20 kg |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thương hiệu | YIHAOWO |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-0034 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $99-129 |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Vật liệu bóng | Đồng |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Điện áp đầu vào | 110V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Flux ánh sáng | 4800 lm |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 80 Ra |
| góc chùm | 360° |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Cài đặt | Ứng dụng tường |
| Trọng lượng sản phẩm | 20 kg |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thương hiệu | YIHAOWO |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |