| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-7171601 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | CN¥682.77-1,027.60 |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Thạch tinh |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Số mẫu | YIHAOWO-7171601 |
| Tên thương hiệu | YIHAOWO |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | Ra80 |
| Hỗ trợ tự làm | Vâng. |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Cài đặt | Bức tường bề mặt gắn |
| Loại mục | Đèn tường |
| Khả năng chiếu sáng | 30 lm/w |
| Flux ánh sáng | 110 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Kích thước bao bì | 70 × 70 × 50 cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 15 kg |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hình dạng bóng | Vòng |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Chứng nhận | CE EMC LVD ROHS |
| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-7171601 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | CN¥682.77-1,027.60 |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Thạch tinh |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Số mẫu | YIHAOWO-7171601 |
| Tên thương hiệu | YIHAOWO |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | Ra80 |
| Hỗ trợ tự làm | Vâng. |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Cài đặt | Bức tường bề mặt gắn |
| Loại mục | Đèn tường |
| Khả năng chiếu sáng | 30 lm/w |
| Flux ánh sáng | 110 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Kích thước bao bì | 70 × 70 × 50 cm |
| Trọng lượng sản phẩm | 15 kg |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hình dạng bóng | Vòng |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Chứng nhận | CE EMC LVD ROHS |