| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-0029 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | CN¥981.39-1,136.56 |
Đèn tường thiết kế tối giản cho sử dụng trong nhà trong phòng khách, phòng ngủ và các không gian dân cư khác.
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Vật liệu bóng | Đồng |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 20kg |
| Điện áp đầu vào | 110V |
| Loại thiết bị | Ứng dụng tường |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Flux ánh sáng | 4800 lm |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| góc chùm | 360° |
| Bảo hành | 3 năm |
| Tên thương hiệu | YIHAOWO |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
Dongguan Yihao Lighting Co., Ltd là một nhà sản xuất chuyên nghiệp chuyên về thiết kế, R & D, sản xuất và thương mại các sản phẩm chiếu sáng.000 mét vuông diện tích sản xuất, công ty duy trì chứng nhận ISO 9001, ISO 14001 và ISO 45001.
Nhóm thiết kế kỹ thuật hoàn chỉnh của chúng tôi tạo ra các bản vẽ chính xác và hợp tác với khách hàng về thiết kế sản phẩm mới và tối ưu hóa cấu trúc.
Chúng tôi bắt đầu với sự lựa chọn cẩn thận các nguyên liệu thô để đảm bảo chất lượng tuyệt đối cho tất cả các sản phẩm.
Các kỹ thuật viên hàn chuyên nghiệp hàn thủ công mỗi sản phẩm để đảm bảo kết nối giao diện đáng tin cậy.
Sản phẩm trải qua nhiều giai đoạn đánh bóng theo yêu cầu màu sắc, đảm bảo độ chính xác màu sắc và khả năng chống ăn mòn tăng cường để kéo dài tuổi thọ.
Các chuyên gia nhuộm của chúng tôi theo đúng bảng màu của khách hàng, so sánh màu sắc kỹ lưỡng trước khi đảm bảo không có sự khác biệt màu sắc.
Sau khi nhuộm, tất cả các phụ kiện đèn được kết hợp và lắp ráp bằng tay bởi các thợ lắp ráp có kinh nghiệm.
Nhân viên chuyên dụng thực hiện kiểm tra chất lượng kỹ lưỡng để đảm bảo sản phẩm đáp ứng các tiêu chuẩn giao hàng, tiếp theo là thông báo kiểm tra khách hàng.
Sau khi được khách hàng chấp thuận, các sản phẩm được đóng gói cẩn thận với khung gỗ khi cần thiết. Chúng tôi hỗ trợ tất cả các tuyến vận chuyển với kiểm tra nghiêm ngặt để đảm bảo giao hàng nguyên vẹn.
| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-0029 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | CN¥981.39-1,136.56 |
Đèn tường thiết kế tối giản cho sử dụng trong nhà trong phòng khách, phòng ngủ và các không gian dân cư khác.
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Vật liệu bóng | Đồng |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 20kg |
| Điện áp đầu vào | 110V |
| Loại thiết bị | Ứng dụng tường |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Flux ánh sáng | 4800 lm |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| góc chùm | 360° |
| Bảo hành | 3 năm |
| Tên thương hiệu | YIHAOWO |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
Dongguan Yihao Lighting Co., Ltd là một nhà sản xuất chuyên nghiệp chuyên về thiết kế, R & D, sản xuất và thương mại các sản phẩm chiếu sáng.000 mét vuông diện tích sản xuất, công ty duy trì chứng nhận ISO 9001, ISO 14001 và ISO 45001.
Nhóm thiết kế kỹ thuật hoàn chỉnh của chúng tôi tạo ra các bản vẽ chính xác và hợp tác với khách hàng về thiết kế sản phẩm mới và tối ưu hóa cấu trúc.
Chúng tôi bắt đầu với sự lựa chọn cẩn thận các nguyên liệu thô để đảm bảo chất lượng tuyệt đối cho tất cả các sản phẩm.
Các kỹ thuật viên hàn chuyên nghiệp hàn thủ công mỗi sản phẩm để đảm bảo kết nối giao diện đáng tin cậy.
Sản phẩm trải qua nhiều giai đoạn đánh bóng theo yêu cầu màu sắc, đảm bảo độ chính xác màu sắc và khả năng chống ăn mòn tăng cường để kéo dài tuổi thọ.
Các chuyên gia nhuộm của chúng tôi theo đúng bảng màu của khách hàng, so sánh màu sắc kỹ lưỡng trước khi đảm bảo không có sự khác biệt màu sắc.
Sau khi nhuộm, tất cả các phụ kiện đèn được kết hợp và lắp ráp bằng tay bởi các thợ lắp ráp có kinh nghiệm.
Nhân viên chuyên dụng thực hiện kiểm tra chất lượng kỹ lưỡng để đảm bảo sản phẩm đáp ứng các tiêu chuẩn giao hàng, tiếp theo là thông báo kiểm tra khách hàng.
Sau khi được khách hàng chấp thuận, các sản phẩm được đóng gói cẩn thận với khung gỗ khi cần thiết. Chúng tôi hỗ trợ tất cả các tuyến vận chuyển với kiểm tra nghiêm ngặt để đảm bảo giao hàng nguyên vẹn.