| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-0033 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | CN¥2,062.78-2,195.88 |
Đèn trang trí phòng khách thanh lịch với chất lượng sản xuất chuyên nghiệp và các giải pháp dịch vụ toàn diện.
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Bảo hành | 3 năm |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Vật liệu bóng | Đồng |
| Trọng lượng sản phẩm | 20kg |
| Điện áp đầu vào | 110V |
| Cài đặt | Được gắn |
| Tên thương hiệu | YIHAOWO |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Quảng Đông |
| DIY | Vâng. |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| Đèn Flux ánh sáng | 4800 lm |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| góc chùm | 360° |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
Dongguan Yihao Lighting Co., Ltd là một nhà sản xuất chuyên nghiệp cam kết thiết kế, R & D, sản xuất và thương mại các sản phẩm chiếu sáng.ISO 14001, và chứng nhận ISO 45001, chúng tôi duy trì năng lực sản xuất mạnh mẽ 300.000-400.000 bộ.
Nhóm kỹ thuật chuyên nghiệp của chúng tôi bao gồm các kỹ sư phần mềm / phần cứng và các nhà thiết kế phát triển sản phẩm. Chúng tôi cung cấp các giải pháp toàn diện cho khách sạn, siêu thị, văn phòng,Quản lý đô thị, trang trí nhà, và các ứng dụng ngoài trời.
Nhóm thiết kế kỹ thuật hoàn chỉnh có khả năng sản xuất bản vẽ chính xác và hợp tác về thiết kế sản phẩm mới và tối ưu hóa cấu trúc.
Chọn lọc nguyên liệu thô nghiêm ngặt để đảm bảo chất lượng tuyệt đối cho tất cả các sản phẩm.
Các kỹ thuật viên hàn chuyên nghiệp hàn thủ công mỗi sản phẩm để đảm bảo giao diện đáng tin cậy và tính toàn vẹn cấu trúc.
Nhiều quy trình đánh bóng theo yêu cầu màu sắc đảm bảo độ chính xác màu sắc và khả năng chống ăn mòn tăng cường để kéo dài tuổi thọ sản phẩm.
Màu sắc chính xác theo bảng màu của khách hàng với so sánh màu sắc kỹ lưỡng để loại bỏ sự khác biệt màu sắc trước khi chuyển sang các giai đoạn sản xuất tiếp theo.
Lắp ráp thủ công bởi các thợ thủ công có kinh nghiệm sau khi kết hợp và chuẩn bị đầy đủ các phụ kiện.
Nhân viên kiểm tra chất lượng chuyên dụng đảm bảo sản phẩm đáp ứng các tiêu chuẩn giao hàng trước khi kiểm tra khách hàng.
Bao bì chuyên nghiệp với khung gỗ hỗ trợ khi cần thiết. hỗ trợ toàn diện tuyến đường vận chuyển với kiểm tra nghiêm ngặt để đảm bảo giao hàng nguyên vẹn.
| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-0033 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | CN¥2,062.78-2,195.88 |
Đèn trang trí phòng khách thanh lịch với chất lượng sản xuất chuyên nghiệp và các giải pháp dịch vụ toàn diện.
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Bảo hành | 3 năm |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Vật liệu bóng | Đồng |
| Trọng lượng sản phẩm | 20kg |
| Điện áp đầu vào | 110V |
| Cài đặt | Được gắn |
| Tên thương hiệu | YIHAOWO |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Quảng Đông |
| DIY | Vâng. |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| Đèn Flux ánh sáng | 4800 lm |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| góc chùm | 360° |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
Dongguan Yihao Lighting Co., Ltd là một nhà sản xuất chuyên nghiệp cam kết thiết kế, R & D, sản xuất và thương mại các sản phẩm chiếu sáng.ISO 14001, và chứng nhận ISO 45001, chúng tôi duy trì năng lực sản xuất mạnh mẽ 300.000-400.000 bộ.
Nhóm kỹ thuật chuyên nghiệp của chúng tôi bao gồm các kỹ sư phần mềm / phần cứng và các nhà thiết kế phát triển sản phẩm. Chúng tôi cung cấp các giải pháp toàn diện cho khách sạn, siêu thị, văn phòng,Quản lý đô thị, trang trí nhà, và các ứng dụng ngoài trời.
Nhóm thiết kế kỹ thuật hoàn chỉnh có khả năng sản xuất bản vẽ chính xác và hợp tác về thiết kế sản phẩm mới và tối ưu hóa cấu trúc.
Chọn lọc nguyên liệu thô nghiêm ngặt để đảm bảo chất lượng tuyệt đối cho tất cả các sản phẩm.
Các kỹ thuật viên hàn chuyên nghiệp hàn thủ công mỗi sản phẩm để đảm bảo giao diện đáng tin cậy và tính toàn vẹn cấu trúc.
Nhiều quy trình đánh bóng theo yêu cầu màu sắc đảm bảo độ chính xác màu sắc và khả năng chống ăn mòn tăng cường để kéo dài tuổi thọ sản phẩm.
Màu sắc chính xác theo bảng màu của khách hàng với so sánh màu sắc kỹ lưỡng để loại bỏ sự khác biệt màu sắc trước khi chuyển sang các giai đoạn sản xuất tiếp theo.
Lắp ráp thủ công bởi các thợ thủ công có kinh nghiệm sau khi kết hợp và chuẩn bị đầy đủ các phụ kiện.
Nhân viên kiểm tra chất lượng chuyên dụng đảm bảo sản phẩm đáp ứng các tiêu chuẩn giao hàng trước khi kiểm tra khách hàng.
Bao bì chuyên nghiệp với khung gỗ hỗ trợ khi cần thiết. hỗ trợ toàn diện tuyến đường vận chuyển với kiểm tra nghiêm ngặt để đảm bảo giao hàng nguyên vẹn.