| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | 1826 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $99-159 |
| Nhiệt độ màu | 3000K (màu trắng ấm áp) |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Cơ sở bóng đèn | GU10 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | Ra 60 |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Vật liệu bóng | K9 Crystal |
| Hình dạng bóng | Hình hình bầu dục |
| Màu sắc cơ thể | Màu đen, vàng, khác |
| Trọng lượng sản phẩm | 2kg |
| Kích thước sản phẩm | 5.5W x 4.15D x 5.5H |
| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | 1826 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $99-159 |
| Nhiệt độ màu | 3000K (màu trắng ấm áp) |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Cơ sở bóng đèn | GU10 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | Ra 60 |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Vật liệu bóng | K9 Crystal |
| Hình dạng bóng | Hình hình bầu dục |
| Màu sắc cơ thể | Màu đen, vàng, khác |
| Trọng lượng sản phẩm | 2kg |
| Kích thước sản phẩm | 5.5W x 4.15D x 5.5H |