| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | YH-3181609 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | CN¥620.63-1,655.12 |
| Nhiệt độ màu | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Cơ sở bóng đèn | E27 |
| Nguồn ánh sáng | bóng đèn sợi đốt hoặc bóng đèn LED |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hình dạng bóng | Vòng |
| Ứng dụng | Phòng khách, phòng tắm, phòng ngủ, hành lang |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Điện áp đầu vào | 110-120V |
| Cài đặt | Bề mặt gắn, tường gắn |
| Đèn Flux ánh sáng | 110 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Trọng lượng sản phẩm | 8 kg |
| Hỗ trợ mờ hơn | Không. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Chứng nhận | CE EMC LVD ROHS |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 70 Ra |
| Số mẫu | YH-3181609 |
| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | YH-3181609 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | CN¥620.63-1,655.12 |
| Nhiệt độ màu | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Cơ sở bóng đèn | E27 |
| Nguồn ánh sáng | bóng đèn sợi đốt hoặc bóng đèn LED |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hình dạng bóng | Vòng |
| Ứng dụng | Phòng khách, phòng tắm, phòng ngủ, hành lang |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Điện áp đầu vào | 110-120V |
| Cài đặt | Bề mặt gắn, tường gắn |
| Đèn Flux ánh sáng | 110 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Trọng lượng sản phẩm | 8 kg |
| Hỗ trợ mờ hơn | Không. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Chứng nhận | CE EMC LVD ROHS |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 70 Ra |
| Số mẫu | YH-3181609 |