| Tên thương hiệu: | Yihao |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $99-489 |
| Nhiệt độ màu | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 2 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 3kg |
| Vật liệu bóng | Dầu alabaster |
| Phong cách | Sự sang trọng đơn giản hiện đại |
| Tùy chọn màu sắc | Màu tùy chỉnh có sẵn |
| Tên thương hiệu: | Yihao |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $99-489 |
| Nhiệt độ màu | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 2 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 3kg |
| Vật liệu bóng | Dầu alabaster |
| Phong cách | Sự sang trọng đơn giản hiện đại |
| Tùy chọn màu sắc | Màu tùy chỉnh có sẵn |