| Tên thương hiệu: | Yihao |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $99-499 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 2 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 3 kg |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Hỗ trợ Dimmer | Không. |
| Màu cơ thể | Vàng |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Cài đặt | Được gắn |
| Kích thước đèn | Nhỏ |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Phong cách | Sự sang trọng đơn giản hiện đại |
| Tùy chọn màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| OEM/ODM | Vâng - Chúng tôi cung cấp OEM ODM |
| Bao bì | Bơm + Thẻ + Khung gỗ |
| Sử dụng | Đèn trang trí trong nhà khách sạn |
| Thiết kế | Thiết kế tùy chỉnh |
| Nguồn ánh sáng LED | Đèn kính LED |
| Chứng nhận | CE UL |
| Tên thương hiệu: | Yihao |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $99-499 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 2 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 3 kg |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Hỗ trợ Dimmer | Không. |
| Màu cơ thể | Vàng |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Cài đặt | Được gắn |
| Kích thước đèn | Nhỏ |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Phong cách | Sự sang trọng đơn giản hiện đại |
| Tùy chọn màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| OEM/ODM | Vâng - Chúng tôi cung cấp OEM ODM |
| Bao bì | Bơm + Thẻ + Khung gỗ |
| Sử dụng | Đèn trang trí trong nhà khách sạn |
| Thiết kế | Thiết kế tùy chỉnh |
| Nguồn ánh sáng LED | Đèn kính LED |
| Chứng nhận | CE UL |