| Tên thương hiệu: | YIHOAWO |
| Số mẫu: | yh3221559 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $99.99-399.98 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 30 kg |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| góc chùm | 180° |
| Màu cơ thể | Vàng |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 90 |
| Đèn Flux ánh sáng | Năm 1935 |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Tên thương hiệu: | YIHOAWO |
| Số mẫu: | yh3221559 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $99.99-399.98 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 30 kg |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| góc chùm | 180° |
| Màu cơ thể | Vàng |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 90 |
| Đèn Flux ánh sáng | Năm 1935 |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |