| Tên thương hiệu: | Yihao |
| Số mẫu: | ym-1191423 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | CN¥3,448.24-4,137.90 |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Nhiệt độ màu (CCT) | Tùy chỉnh có sẵn |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp đầu vào | 110-260V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 14 kg |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 90 |
| Tùy chỉnh | DIY có sẵn |
| Đèn Flux ánh sáng | 95 lm/W |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Phong cách | Sự sang trọng đơn giản hiện đại |
| Tùy chọn màu sắc | Màu tùy chỉnh có sẵn |
| Tên thương hiệu: | Yihao |
| Số mẫu: | ym-1191423 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | CN¥3,448.24-4,137.90 |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Nhiệt độ màu (CCT) | Tùy chỉnh có sẵn |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp đầu vào | 110-260V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 14 kg |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 90 |
| Tùy chỉnh | DIY có sẵn |
| Đèn Flux ánh sáng | 95 lm/W |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Phong cách | Sự sang trọng đơn giản hiện đại |
| Tùy chọn màu sắc | Màu tùy chỉnh có sẵn |