| Tên thương hiệu: | Yihao |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $399-899 |
| Vật liệu cơ thể | Đồng, Sắt, Vỏ hạt Walnut, Da hạt cao |
| Nhiệt độ màu | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Bảo hành | 2 năm |
| Hỗ trợ mờ hơn | Không. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Trọng lượng sản phẩm | 3 kg |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
Yihao Lightinglà một doanh nghiệp thương mại nước ngoài chuyên về thiết kế, sản xuất và thương mại các sản phẩm chiếu sáng cao cấp.
Với cơ sở sản xuất rộng 3.000 mét vuông với các dây chuyền sản xuất hiện đại, Yihao duy trì năng lực sản xuất và chuyên môn kỹ thuật mạnh mẽ.Đội ngũ kỹ sư giàu kinh nghiệm của chúng tôi bao gồm các kỹ sư phần mềm / phần cứng và các nhà thiết kế phát triển sản phẩm chuyên về đổi mới.
Chúng tôi cung cấp các giải pháp toàn diện cho khách hàng OEM và ODM, bao gồm thiết kế, sản xuất, hậu cần và dịch vụ sau bán hàng.Mạng lưới hỗ trợ toàn cầu của chúng tôi bao gồm trung tâm kho hàng hậu cần và cơ sở dịch vụ ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ.
Hãy chiếu sáng thế giới của bạn, chiếu sáng ngôi nhà của chúng ta!
| Tên thương hiệu: | Yihao |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $399-899 |
| Vật liệu cơ thể | Đồng, Sắt, Vỏ hạt Walnut, Da hạt cao |
| Nhiệt độ màu | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Bảo hành | 2 năm |
| Hỗ trợ mờ hơn | Không. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Trọng lượng sản phẩm | 3 kg |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
Yihao Lightinglà một doanh nghiệp thương mại nước ngoài chuyên về thiết kế, sản xuất và thương mại các sản phẩm chiếu sáng cao cấp.
Với cơ sở sản xuất rộng 3.000 mét vuông với các dây chuyền sản xuất hiện đại, Yihao duy trì năng lực sản xuất và chuyên môn kỹ thuật mạnh mẽ.Đội ngũ kỹ sư giàu kinh nghiệm của chúng tôi bao gồm các kỹ sư phần mềm / phần cứng và các nhà thiết kế phát triển sản phẩm chuyên về đổi mới.
Chúng tôi cung cấp các giải pháp toàn diện cho khách hàng OEM và ODM, bao gồm thiết kế, sản xuất, hậu cần và dịch vụ sau bán hàng.Mạng lưới hỗ trợ toàn cầu của chúng tôi bao gồm trung tâm kho hàng hậu cần và cơ sở dịch vụ ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ.
Hãy chiếu sáng thế giới của bạn, chiếu sáng ngôi nhà của chúng ta!