| Số mẫu: | YH-7211539 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $98.99-999.99 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 25 kg |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Số mẫu | YH-7211539 |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Ứng dụng | Bộ Nội vụ |
| Màu cơ thể | Vàng |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| DIY | Không. |
| Tính năng | Độ cao điều chỉnh |
| Mẫu miễn phí | Không. |
| Cài đặt | Được gắn |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Số mẫu: | YH-7211539 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $98.99-999.99 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 25 kg |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Số mẫu | YH-7211539 |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Ứng dụng | Bộ Nội vụ |
| Màu cơ thể | Vàng |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| DIY | Không. |
| Tính năng | Độ cao điều chỉnh |
| Mẫu miễn phí | Không. |
| Cài đặt | Được gắn |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |