| Tên thương hiệu: | Yihaowo |
| Số mẫu: | Yihaowo-00564 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $899-999 |
| Vật liệu cơ thể | gỗ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn ánh sáng | Tiết kiệm năng lượng |
| Trọng lượng sản phẩm | 30kg |
| Vật liệu bóng | Đồng |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Cài đặt | Được gắn |
| Đèn Flux ánh sáng | 720 lm |
| Kích thước đèn | Lớn |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế ánh sáng và mạch |
| Thương hiệu điện | Các loại khác |
| Cấu trúc sản phẩm | D940*H710MM (W129.5*H104cm) |
| Ứng dụng | Nhà ở |
| Tên sản phẩm | Đèn đèn chùm gỗ |
| Màu sắc | Trắng đau khổ |
| Điện áp có sẵn | 220-240V, 110-130V |
| Tên thương hiệu: | Yihaowo |
| Số mẫu: | Yihaowo-00564 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $899-999 |
| Vật liệu cơ thể | gỗ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn ánh sáng | Tiết kiệm năng lượng |
| Trọng lượng sản phẩm | 30kg |
| Vật liệu bóng | Đồng |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Cài đặt | Được gắn |
| Đèn Flux ánh sáng | 720 lm |
| Kích thước đèn | Lớn |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế ánh sáng và mạch |
| Thương hiệu điện | Các loại khác |
| Cấu trúc sản phẩm | D940*H710MM (W129.5*H104cm) |
| Ứng dụng | Nhà ở |
| Tên sản phẩm | Đèn đèn chùm gỗ |
| Màu sắc | Trắng đau khổ |
| Điện áp có sẵn | 220-240V, 110-130V |