| Tên thương hiệu: | Yihaowo |
| Số mẫu: | Yihaowo-00566 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $899-999 |
| Nhiệt độ màu | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 2 năm |
| Điện áp đầu vào | 110V-240V |
| Nguồn ánh sáng | LED tiết kiệm năng lượng |
| Trọng lượng sản phẩm | 30kg |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Hỗ trợ mờ hơn | Không. |
| Số mẫu | Yihaowo-00566 |
| Tên thương hiệu | Yihaowo |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Ứng dụng | Phòng khách, phòng ngủ, phòng ăn |
| Màu cơ thể | Vàng |
| Cơ sở bóng đèn | G9 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 80 Ra |
| Tùy chỉnh | Không. |
| Flux ánh sáng | 480 lm |
| Kích thước đèn | Trung tâm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Cấu trúc sản phẩm | W100 × H60cm |
| Kích thước bao bì | 65×65×30cm |
| Hình dạng bóng | Cốc |
| Hình dạng tổng thể | Vòng |
| Tùy chọn bóng đèn | 45w/60w/75w/90w |
| OEM & ODM | Vâng. |
| Phong cách | Trang trí hiện đại |
| Chứng nhận | CE/ROHS |
| Bao bì | Bơm + Thẻ |
Yihao Lighting là một doanh nghiệp thương mại nước ngoài cam kết thiết kế, sản xuất và thương mại các sản phẩm chiếu sáng.công ty tự hào có các dây chuyền sản xuất hiện đại với năng lực sản xuất mạnh mẽ.
Chúng tôi duy trì sức mạnh kỹ thuật mạnh mẽ với các kỹ sư phần mềm và phần cứng có kinh nghiệm và các nhà thiết kế phát triển sản phẩm.Đội ngũ tiếp thị tuyệt vời của chúng tôi và mạng lưới dịch vụ nước ngoài toàn diện (bao gồm trung tâm lưu trữ hậu cần và trung tâm dịch vụ sau bán hàng ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ) cho phép chúng tôi cung cấp các giải pháp một cửa cho các doanh nghiệp bao gồm bán buôn, bán lẻ và phát triển sản phẩm mới nhắm vào khách hàng OEM và ODM.
Hãy chiếu sáng thế giới của bạn, chiếu sáng ngôi nhà của chúng ta!
| Tên thương hiệu: | Yihaowo |
| Số mẫu: | Yihaowo-00566 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $899-999 |
| Nhiệt độ màu | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 2 năm |
| Điện áp đầu vào | 110V-240V |
| Nguồn ánh sáng | LED tiết kiệm năng lượng |
| Trọng lượng sản phẩm | 30kg |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Hỗ trợ mờ hơn | Không. |
| Số mẫu | Yihaowo-00566 |
| Tên thương hiệu | Yihaowo |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Ứng dụng | Phòng khách, phòng ngủ, phòng ăn |
| Màu cơ thể | Vàng |
| Cơ sở bóng đèn | G9 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 80 Ra |
| Tùy chỉnh | Không. |
| Flux ánh sáng | 480 lm |
| Kích thước đèn | Trung tâm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Cấu trúc sản phẩm | W100 × H60cm |
| Kích thước bao bì | 65×65×30cm |
| Hình dạng bóng | Cốc |
| Hình dạng tổng thể | Vòng |
| Tùy chọn bóng đèn | 45w/60w/75w/90w |
| OEM & ODM | Vâng. |
| Phong cách | Trang trí hiện đại |
| Chứng nhận | CE/ROHS |
| Bao bì | Bơm + Thẻ |
Yihao Lighting là một doanh nghiệp thương mại nước ngoài cam kết thiết kế, sản xuất và thương mại các sản phẩm chiếu sáng.công ty tự hào có các dây chuyền sản xuất hiện đại với năng lực sản xuất mạnh mẽ.
Chúng tôi duy trì sức mạnh kỹ thuật mạnh mẽ với các kỹ sư phần mềm và phần cứng có kinh nghiệm và các nhà thiết kế phát triển sản phẩm.Đội ngũ tiếp thị tuyệt vời của chúng tôi và mạng lưới dịch vụ nước ngoài toàn diện (bao gồm trung tâm lưu trữ hậu cần và trung tâm dịch vụ sau bán hàng ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ) cho phép chúng tôi cung cấp các giải pháp một cửa cho các doanh nghiệp bao gồm bán buôn, bán lẻ và phát triển sản phẩm mới nhắm vào khách hàng OEM và ODM.
Hãy chiếu sáng thế giới của bạn, chiếu sáng ngôi nhà của chúng ta!