| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-1008 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $1,450-1,750 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 30 kg |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Màu cơ thể | Vàng |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Hỗ trợ tự làm | Vâng. |
| Đèn Flux ánh sáng | 4800 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Kích thước bao bì | 115 × 115 × 95 cm |
| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-1008 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $1,450-1,750 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 30 kg |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Màu cơ thể | Vàng |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Hỗ trợ tự làm | Vâng. |
| Đèn Flux ánh sáng | 4800 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Kích thước bao bì | 115 × 115 × 95 cm |