| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $1,399.90-1,999.90 |
Một thiết kế vòng tròn vàng tùy chỉnh đèn treo với phong cách Mỹ thanh lịch, hoàn hảo cho phòng ăn, phòng khách, và các không gian thương mại khác nhau.
| Tên sản phẩm | Chiếc đèn chùm sang trọng |
| Phong cách | Phong cách Mỹ |
| Tài liệu chính | Đồng |
| Màu cơ thể | Vàng |
| Vật liệu bóng | Acrylic |
| Hình dạng bóng | Vòng |
| Cấu trúc sản phẩm | 122cm đường kính, 99cm chiều cao |
| Trọng lượng sản phẩm | 55kg |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 80 Ra |
| góc chùm | 110° |
| Cơ sở bóng đèn | E26 |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Hỗ trợ mờ hơn | Không. |
| Tuổi thọ | 4000 giờ |
| Bảo hành | 2 năm |
| Cài đặt | Được gắn |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
Lý tưởng cho các phòng khách, nhà hàng, khách sạn, biệt thự, sảnh, saloon và ứng dụng chiếu sáng siêu thị.
Yihao Lightinglà một doanh nghiệp thương mại nước ngoài chuyên về thiết kế, sản xuất và buôn bán sản phẩm chiếu sáng. Với cơ sở sản xuất 3.000 mét vuông và dây chuyền sản xuất hiện đại,chúng tôi cung cấp khả năng kỹ thuật mạnh mẽ và đội ngũ kỹ sư có kinh nghiệm.
Dịch vụ toàn diện của chúng tôi bao gồm các trung tâm kho hàng hậu cần ở nước ngoài và trung tâm dịch vụ sau bán hàng ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ.Chúng tôi cung cấp các giải pháp toàn diện bao gồm thiết kế, sản xuất, hậu cần và hỗ trợ sau bán hàng cho khách hàng OEM và ODM.
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $1,399.90-1,999.90 |
Một thiết kế vòng tròn vàng tùy chỉnh đèn treo với phong cách Mỹ thanh lịch, hoàn hảo cho phòng ăn, phòng khách, và các không gian thương mại khác nhau.
| Tên sản phẩm | Chiếc đèn chùm sang trọng |
| Phong cách | Phong cách Mỹ |
| Tài liệu chính | Đồng |
| Màu cơ thể | Vàng |
| Vật liệu bóng | Acrylic |
| Hình dạng bóng | Vòng |
| Cấu trúc sản phẩm | 122cm đường kính, 99cm chiều cao |
| Trọng lượng sản phẩm | 55kg |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 80 Ra |
| góc chùm | 110° |
| Cơ sở bóng đèn | E26 |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Hỗ trợ mờ hơn | Không. |
| Tuổi thọ | 4000 giờ |
| Bảo hành | 2 năm |
| Cài đặt | Được gắn |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
Lý tưởng cho các phòng khách, nhà hàng, khách sạn, biệt thự, sảnh, saloon và ứng dụng chiếu sáng siêu thị.
Yihao Lightinglà một doanh nghiệp thương mại nước ngoài chuyên về thiết kế, sản xuất và buôn bán sản phẩm chiếu sáng. Với cơ sở sản xuất 3.000 mét vuông và dây chuyền sản xuất hiện đại,chúng tôi cung cấp khả năng kỹ thuật mạnh mẽ và đội ngũ kỹ sư có kinh nghiệm.
Dịch vụ toàn diện của chúng tôi bao gồm các trung tâm kho hàng hậu cần ở nước ngoài và trung tâm dịch vụ sau bán hàng ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ.Chúng tôi cung cấp các giải pháp toàn diện bao gồm thiết kế, sản xuất, hậu cần và hỗ trợ sau bán hàng cho khách hàng OEM và ODM.