| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-1008 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $1,590-1,890 |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 30kg |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Số mẫu | Yihaowo-1008 |
| Tên thương hiệu | YIHAOWO |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Quảng Đông |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| góc chùm | 360° |
| Màu cơ thể | Màu trắng |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| DIY | Vâng. |
| Tính năng | Sản phẩm làm bằng tay |
| Mẫu miễn phí | Không. |
| Cài đặt | Được gắn |
| Đèn Flux ánh sáng | 4800 lm |
| Kích thước đèn | Trung tâm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Kích thước bao bì | 115×115×95cm |
| PC / Thẻ | 1 |
| Hình dạng bóng | Vòng |
| Hình dạng | Không thường xuyên |
| Phong cách | Phong cách Mỹ |
| Tài liệu chính | Đồng + Thạch tinh |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| Sử dụng | Trang trí đèn nhà |
| Loại | Những tác phẩm cổ điển đương đại |
| Thích hợp cho | Phòng ngủ, phòng khách, trong nhà |
| Thiết bị | Văn phòng, nhà, xưởng, siêu thị, nhà |
| Kích thước | Yêu cầu của khách hàng |
| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-1008 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $1,590-1,890 |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 30kg |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Số mẫu | Yihaowo-1008 |
| Tên thương hiệu | YIHAOWO |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Quảng Đông |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| góc chùm | 360° |
| Màu cơ thể | Màu trắng |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| DIY | Vâng. |
| Tính năng | Sản phẩm làm bằng tay |
| Mẫu miễn phí | Không. |
| Cài đặt | Được gắn |
| Đèn Flux ánh sáng | 4800 lm |
| Kích thước đèn | Trung tâm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Kích thước bao bì | 115×115×95cm |
| PC / Thẻ | 1 |
| Hình dạng bóng | Vòng |
| Hình dạng | Không thường xuyên |
| Phong cách | Phong cách Mỹ |
| Tài liệu chính | Đồng + Thạch tinh |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| Sử dụng | Trang trí đèn nhà |
| Loại | Những tác phẩm cổ điển đương đại |
| Thích hợp cho | Phòng ngủ, phòng khách, trong nhà |
| Thiết bị | Văn phòng, nhà, xưởng, siêu thị, nhà |
| Kích thước | Yêu cầu của khách hàng |