| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-1009 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $1,065-1,256 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 30 kg |
| Vật liệu bóng | Đồng |
| Hình dạng | Không thường xuyên |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| Sử dụng | Đèn trang trí nhà, khách sạn, nhà hàng |
| Loại | Những tác phẩm cổ điển đương đại |
| Thích hợp cho | Trang trí nội thất đèn hiện đại |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| Kích thước | Yêu cầu của khách hàng |
Yihao Lightinglà một doanh nghiệp thương mại nước ngoài chuyên về thiết kế, sản xuất và thương mại sản phẩm chiếu sáng.Chúng tôi duy trì khả năng kỹ thuật mạnh mẽ được hỗ trợ bởi các kỹ sư có kinh nghiệm và các nhà thiết kế phát triển sản phẩm.
Mạng lưới dịch vụ toàn diện của chúng tôi bao gồm các trung tâm lưu trữ hậu cần và trung tâm dịch vụ sau bán hàng ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ.Chúng tôi cung cấp các giải pháp toàn diện bao gồm thiết kế, sản xuất, hậu cần và dịch vụ sau bán hàng cho khách hàng OEM và ODM trên các lĩnh vực bán buôn, bán lẻ và phát triển sản phẩm mới.
Nhiệm vụ của chúng tôi: "Hãy soi sáng thế giới của bạn, soi sáng nhà của chúng tôi!"
| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-1009 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $1,065-1,256 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 30 kg |
| Vật liệu bóng | Đồng |
| Hình dạng | Không thường xuyên |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| Sử dụng | Đèn trang trí nhà, khách sạn, nhà hàng |
| Loại | Những tác phẩm cổ điển đương đại |
| Thích hợp cho | Trang trí nội thất đèn hiện đại |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| Kích thước | Yêu cầu của khách hàng |
Yihao Lightinglà một doanh nghiệp thương mại nước ngoài chuyên về thiết kế, sản xuất và thương mại sản phẩm chiếu sáng.Chúng tôi duy trì khả năng kỹ thuật mạnh mẽ được hỗ trợ bởi các kỹ sư có kinh nghiệm và các nhà thiết kế phát triển sản phẩm.
Mạng lưới dịch vụ toàn diện của chúng tôi bao gồm các trung tâm lưu trữ hậu cần và trung tâm dịch vụ sau bán hàng ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ.Chúng tôi cung cấp các giải pháp toàn diện bao gồm thiết kế, sản xuất, hậu cần và dịch vụ sau bán hàng cho khách hàng OEM và ODM trên các lĩnh vực bán buôn, bán lẻ và phát triển sản phẩm mới.
Nhiệm vụ của chúng tôi: "Hãy soi sáng thế giới của bạn, soi sáng nhà của chúng tôi!"