| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-1010 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $1,467-1,669 |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Số mẫu | Yihaowo-1010 |
| Tên thương hiệu | YIHAOWO |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 30 kg |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Flux ánh sáng | 4800 lm |
| góc chùm | 360° |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Bảo hành | 3 năm |
| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-1010 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $1,467-1,669 |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Số mẫu | Yihaowo-1010 |
| Tên thương hiệu | YIHAOWO |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Điện áp đầu vào | AC 110V (± 10%) |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 30 kg |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Flux ánh sáng | 4800 lm |
| góc chùm | 360° |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Bảo hành | 3 năm |