| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-1010 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | R 23 788,82-27 064,44 |
| Vật liệu cơ thể | Thạch tinh |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Bảo hành | 3 năm |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Trọng lượng sản phẩm | 85 kg |
| Điện áp đầu vào | 110V |
| Cài đặt | Được gắn |
| Tên thương hiệu | YIHAOWO |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Quảng Đông |
| Số mẫu | Yihaowo-1006 |
| Màu cơ thể | Thạch tinh |
| Tùy chỉnh | Có (DIY) |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| Kích thước đèn | Trung tâm |
| Thương hiệu điện | Các loại khác |
| Flux ánh sáng | 4800 lm |
| Đơn vị mỗi hộp | 1 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| góc chùm | 360° |
| Giải pháp chiếu sáng | Thiết lập dự án |
| Mẫu miễn phí | Không. |
| Cơ sở bóng đèn | Đèn LED |
| Logo / Thiết kế đồ họa | In bằng laser |
| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-1010 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | R 23 788,82-27 064,44 |
| Vật liệu cơ thể | Thạch tinh |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Bảo hành | 3 năm |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Trọng lượng sản phẩm | 85 kg |
| Điện áp đầu vào | 110V |
| Cài đặt | Được gắn |
| Tên thương hiệu | YIHAOWO |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Quảng Đông |
| Số mẫu | Yihaowo-1006 |
| Màu cơ thể | Thạch tinh |
| Tùy chỉnh | Có (DIY) |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| Kích thước đèn | Trung tâm |
| Thương hiệu điện | Các loại khác |
| Flux ánh sáng | 4800 lm |
| Đơn vị mỗi hộp | 1 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| góc chùm | 360° |
| Giải pháp chiếu sáng | Thiết lập dự án |
| Mẫu miễn phí | Không. |
| Cơ sở bóng đèn | Đèn LED |
| Logo / Thiết kế đồ họa | In bằng laser |