| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-1001 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | R 10 225,63-11 879,49 |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 25 kg |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Số mẫu | Yihaowo-1001 |
| Tên thương hiệu | YIHAOWO |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Flux ánh sáng | 4800 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Cấu trúc sản phẩm | D91cm |
| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | Yihaowo-1001 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | R 10 225,63-11 879,49 |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 25 kg |
| Vật liệu bóng | thủy tinh |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Số mẫu | Yihaowo-1001 |
| Tên thương hiệu | YIHAOWO |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Flux ánh sáng | 4800 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Cấu trúc sản phẩm | D91cm |