| Tên thương hiệu: | Yihaowo |
| Số mẫu: | YH-7211128 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | €423.36-508.20 |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Các loại khác |
| Vật liệu cơ thể | Thạch tinh |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Các loại khác |
| Trọng lượng sản phẩm | 7 kg |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Cơ sở bóng đèn | E14 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 80 Ra |
| Kích thước đèn | Trung tâm |
| Tuổi thọ | 1000 giờ |
| Giải pháp chiếu sáng | Thiết kế chiếu sáng dự án |
| Kích thước bao bì | 115*115*90 cm |
| Thương hiệu điện | Sản xuất tại nhà |
| Hình dạng bóng | Vòng |
| Hình dạng sản phẩm | dài |
| Tên sản phẩm | Đèn treo |
| Bao bì | Bơm + Thẻ + Khung gỗ |
| Tên thương hiệu: | Yihaowo |
| Số mẫu: | YH-7211128 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | €423.36-508.20 |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Các loại khác |
| Vật liệu cơ thể | Thạch tinh |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Các loại khác |
| Trọng lượng sản phẩm | 7 kg |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Cơ sở bóng đèn | E14 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 80 Ra |
| Kích thước đèn | Trung tâm |
| Tuổi thọ | 1000 giờ |
| Giải pháp chiếu sáng | Thiết kế chiếu sáng dự án |
| Kích thước bao bì | 115*115*90 cm |
| Thương hiệu điện | Sản xuất tại nhà |
| Hình dạng bóng | Vòng |
| Hình dạng sản phẩm | dài |
| Tên sản phẩm | Đèn treo |
| Bao bì | Bơm + Thẻ + Khung gỗ |