| Số mẫu: | TOB 5455AI/EBO-L |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $99.99-399.99 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 10kg |
| Vật liệu bóng | Các loại khác |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Số mẫu | TOB 5455AI/EBO-L |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| DIY | Vâng. |
| Đèn Flux ánh sáng | 120 lm |
| Tuổi thọ | 36,000 giờ |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế ánh sáng và mạch |
| Thương hiệu điện | Các loại khác |
| Cấu trúc sản phẩm | Thuế/các thứ khác |
Yihao Lightinglà một doanh nghiệp thương mại nước ngoài cam kết thiết kế, sản xuất và buôn bán các sản phẩm chiếu sáng.Công ty tự hào có nhiều dây chuyền sản xuất hiện đại với năng lực sản xuất mạnh mẽ.
Chúng tôi duy trì khả năng kỹ thuật mạnh mẽ với các kỹ sư phần mềm và phần cứng có kinh nghiệm và các nhà thiết kế phát triển sản phẩm.Đội ngũ tiếp thị tuyệt vời của chúng tôi và mạng lưới dịch vụ nước ngoài toàn diện (bao gồm trung tâm lưu trữ hậu cần và trung tâm dịch vụ sau bán hàng ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ) cho phép chúng tôi cung cấp các giải pháp một cửa cho khách hàng OEM và ODM.
Dịch vụ của chúng tôi bao gồm thiết kế, sản xuất, hậu cần, hỗ trợ sau bán hàng cho các doanh nghiệp tham gia bán buôn, bán lẻ và phát triển sản phẩm mới.
| Số mẫu: | TOB 5455AI/EBO-L |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $99.99-399.99 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 10kg |
| Vật liệu bóng | Các loại khác |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Số mẫu | TOB 5455AI/EBO-L |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| DIY | Vâng. |
| Đèn Flux ánh sáng | 120 lm |
| Tuổi thọ | 36,000 giờ |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế ánh sáng và mạch |
| Thương hiệu điện | Các loại khác |
| Cấu trúc sản phẩm | Thuế/các thứ khác |
Yihao Lightinglà một doanh nghiệp thương mại nước ngoài cam kết thiết kế, sản xuất và buôn bán các sản phẩm chiếu sáng.Công ty tự hào có nhiều dây chuyền sản xuất hiện đại với năng lực sản xuất mạnh mẽ.
Chúng tôi duy trì khả năng kỹ thuật mạnh mẽ với các kỹ sư phần mềm và phần cứng có kinh nghiệm và các nhà thiết kế phát triển sản phẩm.Đội ngũ tiếp thị tuyệt vời của chúng tôi và mạng lưới dịch vụ nước ngoài toàn diện (bao gồm trung tâm lưu trữ hậu cần và trung tâm dịch vụ sau bán hàng ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ) cho phép chúng tôi cung cấp các giải pháp một cửa cho khách hàng OEM và ODM.
Dịch vụ của chúng tôi bao gồm thiết kế, sản xuất, hậu cần, hỗ trợ sau bán hàng cho các doanh nghiệp tham gia bán buôn, bán lẻ và phát triển sản phẩm mới.