| Tên thương hiệu: | Yihao |
| Số mẫu: | YH-7211549 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $98.99-999.99 |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Bảo hành | 5 năm |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Trọng lượng sản phẩm | 25kg |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Hình dạng | Vòng |
| Kích thước bao bì | 115×115×95cm |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 80 Ra |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Tên thương hiệu: | Yihao |
| Số mẫu: | YH-7211549 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $98.99-999.99 |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Bảo hành | 5 năm |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Trọng lượng sản phẩm | 25kg |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Hình dạng | Vòng |
| Kích thước bao bì | 115×115×95cm |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 80 Ra |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |